เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Latest topics

อยากให้ แสดงรูป ชื่อ หรือรหัส ของผู้บริหาร( ผู้บังคับบัญชา) ของศูนย์วิทยุพระราม 9

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

อยากให้ แสดงรูป ชื่อ หรือรหัส ของผู้บริหาร( ผู้บังคับบัญชา) ของศูนย์วิทยุพระราม 9

ตั้งหัวข้อ  RAMA9 73-91 on Thu Feb 19, 2009 10:20 pm

เพื่อสมาชิกจะได้รู้จักนะครับ เจอกันจะได้ (ยืมตังค์ เฮ้ย ล้อเล่นนะครับ) ทักทายได้ถูก ครับ

ยังไง Admin พิจารณาดูนะครับ

61/73 มากมาย

RAMA9 73-91
เทพอัศวิน
เทพอัศวิน

ดูข้อมูลส่วนตัว http://tiger-old.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: อยากให้ แสดงรูป ชื่อ หรือรหัส ของผู้บริหาร( ผู้บังคับบัญชา) ของศูนย์วิทยุพระราม 9

ตั้งหัวข้อ  Administrator on Fri Feb 20, 2009 1:24 pm

ขอบคุณสำหรับข้อเสนอครับ เนื่องจากเว็บอันนี้เป็นเว็บที่จัดทำขึ้นจากอาสาสมัครที่รวมตัวกันทำให้ศูนย์พระราม 9 เรื่องข้อมูลและเรื่อรายละเอียดต่าง ๆ ยังไม่เพียงพอครับ แต่อนาคตอันใกล้นี้ครับ ทีมงานของศูนย์พระราม 9 กำลงัจัดทำเว็บไซต์โดยตรงจากศูนย์เองเลยครับ จะเป็นเว็บอย่างเป็นทางการ ครับ และขอบคุณครับที่เสนอในส่วนนี้ ทีมงานผู้จัดทำจำนำไปพิจารณาในที่ประชุมและจัดทำขึ้นครับ ขอบคุณครับ

Administrator
Admin
Admin

ดูข้อมูลส่วนตัว http://rama9.wordpress.com

ผม ก็เห็นด้วย ครับ

ตั้งหัวข้อ   on Thu Jun 18, 2009 1:57 am

ผมเห็นด้วยครับ จะได้รู้ว่าใครคือใคร ด้วย จะได้ไม่งง คับ เอิกๆๆ Razz

จิตนอบน้อมสมถะ..........พระราม9 13-51 Smile

ดูข้อมูลส่วนตัว

Re: อยากให้ แสดงรูป ชื่อ หรือรหัส ของผู้บริหาร( ผู้บังคับบัญชา) ของศูนย์วิทยุพระราม 9

ตั้งหัวข้อ  rama9 73-29 on Tue May 11, 2010 7:52 pm

เห็นด้วยครับผม ขอบคุณครับ

rama9 73-29
เทพอัศวิน
เทพอัศวิน

ที่อยู่: ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดเพชรบูรณ์ อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 67000 โทร.081-7865137
Job/hobbies: HS6VSQ

ดูข้อมูลส่วนตัว

ghd australia hair straighteners user menus

ตั้งหัวข้อ  stevenye on Sun Oct 31, 2010 1:02 pm

GHD Precious Gift Set
GHD Pretty in Pink
GHD Radiance Set
GHD RARE Styler
GHD Red Lust
GHD Blue Serenity
GHD Green Envy
GHD Purple Indulgence
GHD Salon Styler
GHD Black
GhD Flat Iron
GHD Dark
GHD Pure
GHD Purple
GHD Gift Set
GHD Pretty Pink
GHD Radiance
GHD RARE
GHD Pink

[code]

stevenye
ผู้มาเยือน

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics