RAMA 9 RESCUE
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Latest topics
» __ เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ NOCO GENIUS จาก USA ดีที่สุด/ถูกที่สุด รับประกัน5ปีเต็ม
โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา EmptyMon Aug 26, 2019 2:36 pm by e20xxx

» ตรวจสอบแบตเตอรี่ผ่านสมาร์ทโฟนด้วย intAct Battery-Guard คุณจะสามารถเฝ้าดูระดับแบตเตอรี่ของคุณได้อยู่เสมอ ไม่ต้องรื้อถังไม่ต้องเอามิเตอร์ไปต่อขั้วแบตให้ยุ่งยากอีกต่อไป
โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา EmptySat Jul 22, 2017 2:58 pm by e20xxx

» __สุดยอดเครื่องวิเคราะห์ แบตเตอรี่/ไดร์ชาร์จ/ไดร์สตาร์ท คุณภาพสูง นำเข้าจากต่างประเทศ ถูกที่สุด/ดีที่สุด
โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา EmptySat Jul 22, 2017 2:58 pm by e20xxx

» บริการตรวจเช็คอาการผิดปกติของรถยนต์ ซ่อมกล่อง ECU (จำหน่ายเครื่องสแกนรถยนต์ OBDI,OBDIIและ คู่มือซ่อมรถทุกยี่ห้อ)
โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา EmptyFri Jul 29, 2016 11:13 am by DayOnline

» ขั้นตอนการช่วยฟื้นคืนชีพเบื้องต้น (CPR) สำหรับผู้ป่วยอายุตั้งแต่ 8 ปีขึ้นไป
โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา EmptyFri Jul 17, 2015 2:50 pm by marksomzing

» สอบถามการสมัครสมาชิก
โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา EmptyFri Jul 17, 2015 2:36 pm by marksomzing

» จำหน่ายและรับสั่งงานไม้ตกแต่งบ้าน โลโก้ไม้ ป้ายตั้งโต๊ะสำนักงาน ป้ายบ้าน บริษัท สินค้าฟรีออเดอร์ ฯลฯ
โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา EmptyTue May 26, 2015 4:29 pm by DayOnline

» ___ ขายเหมา เบสและโมบาย 3 ตัว Icom 746Pro / Vertex VX-1700 / kenwood trc 80
โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา EmptyWed Jan 07, 2015 11:50 am by e20xxx

» เครื่องดักฟังระยะไกล / GPS ติดตามรถหาย กิ๊กหาย หรือระบุตำแหน่งรถ ผ่านเครือข่ายมือถือ
โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา EmptyWed Jan 07, 2015 11:08 am by e20xxx

โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา

FIRE & RESCUE
หาย
RAMA9 37 54
หาไม่เจอ
8 posters

Go down

โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา Empty โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา

ตั้งหัวข้อ  หาไม่เจอ Sat Mar 13, 2010 6:14 pm

กูอยู่เฉย ๆ มึงมาเสยกูทำไม
กูอยู่ของกูนิ่ง ๆ มึงมาปิ๊งกูทำไม
ก็กูไม่ได้ไปขอ มึงมาป้อกูทำไม
กูอยู่ของกูคนเดียว นะกูก็อยู่ของกูคนเดียว
กูได้ไปเชิญมึงเข้ามาเกี่ยวกะชีวิตกูตั้งแต่เมื่อไหร่
บ้านกูกูกลับเองได้ เคยบอกตอนไหนว่ากูจะหลง
ก็มึงอาสาไปรับไปส่ง กูอ๊ะ ก็ตามใจ
ใครใช้ให้โทรมาหา ก็มึงนั่นแหละเดินมาขอเบอร์
ส่งเมสเสจว่าคิดถึงเธอ มึงอย่าละเมอทำจำไม่ได้
วันเกิดต้องมีของขวัญ ทุกวันสำคัญต้องมีของฝาก
แค่กูเปรยว่าชอบมาก ๆ โคตรลำบากก็หามาได้
กูอยู่ของกูชิน ๆ เสาร์อาทิตย์กูกินข้าวบ้าน
มึงก็ชอบมาทอดสะพาน กินร้านนั้น ร้านนี้กันมั๊ย
กินข้าวก็แทบจะป้อน โทรมาอ้อนให้นอนห่มผ้า
แค่กูบอกว่าเมนส์จะมา รีบไปซื้อยาแพนสแตนให้
คนอะไรแสนดีโคตร ๆ ดีไปหมด 24 ชั่วโมง
กูเลยเสร็จมึงแบบงง ๆ ตกลงเป็นแฟนก็ได้
มาว่ากูอาร์ทตัวแม่ มึงนั่นแหละไอ้อาร์ทตัวมั่ว
เสือกมาทำให้กูเคยตัว โทษกูไม่ได้
ไม่นานพ่อเทพบุตร ชักสะดุด เหมือนแผ่นถลอก
เล็บที่เคยกุดก็ชักจะงอก ไม่อยากบอกว่าแสบแค่ไหน
เมื่อก่อนรับส่งทุกวัน ไม่เคยยั่นตี 3 ตี 4
เด๋วนี้บอกมารับหน่อยดิ มึงบอกนั่งแท๊กซี่ดีมั๊ย
อยู่บ้านคนเดียวเหงา ๆ เบื่อกับข้าวที่กินซ้ำ ๆ
ชวนไปกินติ่มซงติ่มซำ มึงบอกกินเซเว่นก็ได้
อย่าหวังของขวัญหรู ๆ วันเกิดกูมึงยังจะชิ่ง
บอกนัดเพื่อนมาเล่นวินนิ่ง ควายเผือกหน้าไม่อาย
เมื่อก่อนเดินอิงแอบแนบชิด ตัวแทบติดเป็นปาท่องโก๋
เดี๋ยวนี้เดินห่างกันเป็นกิโล มึงจะโชว์ว่าโสดใช่มะ
บอกกูไม่มีความลับ แต่โทรศัพท์ไม่ให้กูแตะ
มาหาว่ากูเจ๊าะแจ๊ะ มึงนั่นแหละมีเลศนัย
เมื่อก่อนมองกูเซ็กซี่ เดี๋ยวนี้มองกูแล้วขำ
เรียกกูว่าโพนยางคำ มึงจะซ้ำเติมกูทำไม
หลัง ๆ นี่มึงชักหนัก คำว่ารักไม่ตกถึงท้อง
คุณภาพมึงมันบกพร่องบริการหลังการขาย
มาว่ากูอาร์ทตัวแม่ มึงนั่นแหละไอ้อาร์ทตัวพ่อ
ชวนเอาโปรโมชั่นมาล่อ กูก็คิดว่ามึงนะใช่
ทั้งลดทั้งแถมทั้งแจก มาเป็นแพคแบบฟูลออฟชั่น
พอกูเป็นของมึงเท่านั้น โปรโมชั่นมา ๆ หาย ๆ
อย่านึกว่ากูลำบากนะมึงอย่านึกว่ากูลำบาก
หล่อกว่ามึงก็หาไม่ยากแค่กูไม่อยากเปลี่ยนเครือข่าย
มาหาว่ากูงี่เง่าอ่ะกูก็เป็นของกูอย่างนี้
มึงไม่แหกตามาดูดี ๆ ตอนมึงมาจีบกูใหม่ ๆ
มาหาว่ากูเรียกร้อง แค่ทวงของที่กูเคยมี
มันผิดตรงไหนกันนี่ ทวงของดีที่กูเคยได้
กูแย่อย่างนั้นอย่างนี้ ทีตัวเองน่ะดีจนเวอร์
โถพ่อมาริโอ้เมาเร่อ ฟังแล้วอยากอ้วกใส่
ถ้ารักก็ดูแลด่วน ถ้ารักก็ดูแลด่วน
ก่อนกูชวนเพื่อนสาวออกเที่ยว มีตัวพ่อตัวใหม่มาเกี่ยวแล้วมึงจะเสียใจ

หาไม่เจอ
เทพอัศวิน
เทพอัศวิน

ขึ้นไปข้างบน Go down

โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา Empty เหอๆๆๆๆ

ตั้งหัวข้อ  RAMA9 37 54 Sat Mar 13, 2010 11:54 pm

สุดยอดครับท่าน ..........
RAMA9 37 54
RAMA9 37 54

โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา Empty Re: โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา

ตั้งหัวข้อ  หาย Sun Mar 14, 2010 2:46 am

อันนี้ออกแนวแบบม่ะมีไรทำ

หาย
อัศวินผู้พิทักษ์

http://rama9rescue.forumotion.net/forum-f3/

โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา Empty Re: โถ่ชีวิตมันแค่นี้จริงหรอ หยาบนิดนะครับแต่ฮา

ตั้งหัวข้อ  FIRE & RESCUE Mon Mar 15, 2010 4:09 am

ผมก็ว่าอย่างนั้นละครับ

เทพอัศวิน
เทพอัศวิน

ตั้งหัวข้อ  กู้ภัยพญาไท 010 Mon Mar 15, 2010 1:32 pm

ส่งสัยจะว่างมาก
กู้ภัยพญาไท 010
กู้ภัยพญาไท 010
เทพอัศวิน
เทพอัศวิน

ตั้งหัวข้อ  หาย Mon Mar 15, 2010 9:48 pm

ถูกต้องงงงง

หาย

http://rama9rescue.forumotion.net/forum-f3/

ตั้งหัวข้อ  FIRE & RESCUE Tue Mar 16, 2010 4:29 pm

กู้ภัยพญาไท 010 พิมพ์ว่า:ส่งสัยจะว่างมาก

ยังมีชีวิตอยู่อีกหรอ

เทพอัศวิน
เทพอัศวิน

ตั้งหัวข้อ  N^o^ Mon Apr 05, 2010 4:58 pm

เสี่ยวว่ะ

แต่เสีวได้อีก 5555555555555+

N^o^
อัศวินน้อย
อัศวินน้อย

ตั้งหัวข้อ  FIRE & RESCUE Wed Apr 07, 2010 1:47 pm

N^o^ พิมพ์ว่า:เสี่ยวว่ะ

แต่เสีวได้อีก 5555555555555+

JEWยอมหรือ

เทพอัศวิน
เทพอัศวิน

ตั้งหัวข้อ  หาไม่เจอ Thu Apr 08, 2010 2:27 am

คนเราต้องรู้จักปล่อยวาง อย่าไปยึดติด ยึดติดมากก็เป็นทุกข์ ลองถามคนโำำพส สิ ทุกข์ มะ

หาไม่เจอ
เทพอัศวิน
เทพอัศวิน

ตั้งหัวข้อ  EMT Samui Thu Apr 08, 2010 8:48 am

Rama9-Jew พิมพ์ว่า:
คนเราต้องรู้จักปล่อยวาง อย่าไปยึดติด ยึดติดมากก็เป็นทุกข์ ลองถามคนโำำพส สิ ทุกข์ มะ

สาธุ...ธธธธธธ อิ อิ ช่วงนี้อากาศร้อน ก็รักษาสุขภาพด้วยนะคับ Razz
EMT Samui
EMT Samui

Job/hobbies : พลขับ รับเฉพาะคนรู้จัย

ตั้งหัวข้อ  N^o^ Thu Apr 22, 2010 8:20 pm

พระราม9 JUK พิมพ์ว่า:
N^o^ พิมพ์ว่า:เสี่ยวว่ะ

แต่เสี่ยวได้อีก 5555555555555+

JEWยอมหรือ

แกแหละตัวดีไอ้จุกก่อนยุคนอื่นเค้า
ท่านจิวเอาเรื่องที่ไม่เครียดมาอีกนะ

N^o^
อัศวินน้อย
อัศวินน้อย

ตั้งหัวข้อ  rama9 73-29 Thu Apr 29, 2010 2:47 pm

มาแอบอ่านครับ
rama9 73-29
rama9 73-29
เทพอัศวิน
เทพอัศวิน

ที่อยู่ : ศูนย์การศึกษาพิเศษประจำจังหวัดเพชรบูรณ์ อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 67000 โทร.081-7865137
Job/hobbies : HS6VSQ

ขึ้นไปข้างบน