RAMA 9 RESCUE
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Latest topics
» __ เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ NOCO GENIUS จาก USA ดีที่สุด/ถูกที่สุด รับประกัน5ปีเต็ม
ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ EmptyMon Aug 26, 2019 2:36 pm by e20xxx

» ตรวจสอบแบตเตอรี่ผ่านสมาร์ทโฟนด้วย intAct Battery-Guard คุณจะสามารถเฝ้าดูระดับแบตเตอรี่ของคุณได้อยู่เสมอ ไม่ต้องรื้อถังไม่ต้องเอามิเตอร์ไปต่อขั้วแบตให้ยุ่งยากอีกต่อไป
ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ EmptySat Jul 22, 2017 2:58 pm by e20xxx

» __สุดยอดเครื่องวิเคราะห์ แบตเตอรี่/ไดร์ชาร์จ/ไดร์สตาร์ท คุณภาพสูง นำเข้าจากต่างประเทศ ถูกที่สุด/ดีที่สุด
ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ EmptySat Jul 22, 2017 2:58 pm by e20xxx

» บริการตรวจเช็คอาการผิดปกติของรถยนต์ ซ่อมกล่อง ECU (จำหน่ายเครื่องสแกนรถยนต์ OBDI,OBDIIและ คู่มือซ่อมรถทุกยี่ห้อ)
ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ EmptyFri Jul 29, 2016 11:13 am by DayOnline

» ขั้นตอนการช่วยฟื้นคืนชีพเบื้องต้น (CPR) สำหรับผู้ป่วยอายุตั้งแต่ 8 ปีขึ้นไป
ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ EmptyFri Jul 17, 2015 2:50 pm by marksomzing

» สอบถามการสมัครสมาชิก
ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ EmptyFri Jul 17, 2015 2:36 pm by marksomzing

» จำหน่ายและรับสั่งงานไม้ตกแต่งบ้าน โลโก้ไม้ ป้ายตั้งโต๊ะสำนักงาน ป้ายบ้าน บริษัท สินค้าฟรีออเดอร์ ฯลฯ
ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ EmptyTue May 26, 2015 4:29 pm by DayOnline

» ___ ขายเหมา เบสและโมบาย 3 ตัว Icom 746Pro / Vertex VX-1700 / kenwood trc 80
ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ EmptyWed Jan 07, 2015 11:50 am by e20xxx

» เครื่องดักฟังระยะไกล / GPS ติดตามรถหาย กิ๊กหาย หรือระบุตำแหน่งรถ ผ่านเครือข่ายมือถือ
ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ EmptyWed Jan 07, 2015 11:08 am by e20xxx

ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ

2 posters

Go down

ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ Empty ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ

ตั้งหัวข้อ  พระราม9 50-13 Tue Nov 30, 2010 12:15 pm

ได้ยิน ว.8 จากศูนย์ สำหรับ สมาชิกที่จะไปที่งาน 5 ธันวา ณ สนามหลวงได้ยินว่า ให้ไปรับบัตรที่ งาน อีกทีนึง

ไม่ทราบว่า ไปช่วยเหลือทางด้านใดบ้างครับ
รับบัตรได้ที่จุดไหน ครับ
เวลาตั้งแต่ ประมาณกี่โมงครับ

ขอบคุณมากครับ From. อาสาสมัครมือใหม่

พระราม9 50-13

Job/hobbies : นักศึกษา

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ Empty พระราม9-2034

ตั้งหัวข้อ  rama9 rescue Mon Dec 06, 2010 10:47 am

..แหม..เข้ามาตอบช้าไปหน่อย แต่ก็ไม่ทันแล้ว พอดีเพิ่งสมัครสมาชิกบอร์ดได้ เป็นน้องใหม่ในบอร์ด (งานเยอะไปหน่อย) สวัสดีครับ พระราม9-5013 โดยปกติแล้วศูนย์วิทยุพระราม9 จะมีงานใหญ่ๆ อยู่ 2 งานเป็นหลักเลยก็คืองาน 5 ธันวา มหาราช , 12 สิงหา มหาราชินีครับ ที่มณฑลพิธีท้องสนามหลวง สังเกตเต็นท์ของ บ.สหฟาร์ม โดยจะมีทีมงานมิตรภาพ นำกำลังไปจัดตั้งกองอำนวยการศูนย์วิทยุพระราม9 เป็นหลักทุกปี และให้อาสาสมัครศูนย์วิทยุพระราม9 อาสาสมัครศูนย์และฐานที่ร่วมในข่าย ที่สนใจจะเข้าร่วมในงานนั้น ไปลงทะเบียนแล้วรับบัตร " เจ้าหน้าที่ฝ่ายแจกเทียนชัยถวายพระพร " เริ่มลงทะเบียน ตั้งแต่ 09.00 น.- 20.00 น. โดยประมาณ มีหน้าที่หลักในการแจกเทียนชัยถวายพรให้กับประชาชนผู้มาร่วมงานให้ทันตามกำหนดเวลา ผมจึงแจ้ง พระราม9-5013 ไว้เป็นข้อมูลให้ทราบครับ และถ้าอยากรู้ความเคลื่อนไหวต่างของศูนย์วิทยุพระราม9 ให้ติดตามได้ที่ www.mittraphapteam.com ห้องข่าวฝากประชาสัมพันธ์กับทีมงานมิตรภาพ ขอบคุณครับ

ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ Day20mother2025532011

อันนี้เป็นภาพข่าวงานวันแม่แห่งชาติ 12 สิงหา มหาราชินี ปี 53 ส่วนภาพข่าวงานวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวา มหาราช ปี 53 ยังไม่มาครับ
rama9 rescue
เทพอัศวิน
เทพอัศวิน

ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ Empty Re: ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ

ตั้งหัวข้อ  พระราม9 50-13 Wed Dec 15, 2010 1:44 pm

พระราม9 2034 พิมพ์ว่า:..แหม..เข้ามาตอบช้าไปหน่อย แต่ก็ไม่ทันแล้ว พอดีเพิ่งสมัครสมาชิกบอร์ดได้ เป็นน้องใหม่ในบอร์ด (งานเยอะไปหน่อย) สวัสดีครับ พระราม9-5013 โดยปกติแล้วศูนย์วิทยุพระราม9 จะมีงานใหญ่ๆ อยู่ 2 งานเป็นหลักเลยก็คืองาน 5 ธันวา มหาราช , 12 สิงหา มหาราชินีครับ ที่มณฑลพิธีท้องสนามหลวง สังเกตเต็นท์ของ บ.สหฟาร์ม โดยจะมีทีมงานมิตรภาพ นำกำลังไปจัดตั้งกองอำนวยการศูนย์วิทยุพระราม9 เป็นหลักทุกปี และให้อาสาสมัครศูนย์วิทยุพระราม9 อาสาสมัครศูนย์และฐานที่ร่วมในข่าย ที่สนใจจะเข้าร่วมในงานนั้น ไปลงทะเบียนแล้วรับบัตร " เจ้าหน้าที่ฝ่ายแจกเทียนชัยถวายพระพร " เริ่มลงทะเบียน ตั้งแต่ 09.00 น.- 20.00 น. โดยประมาณ มีหน้าที่หลักในการแจกเทียนชัยถวายพรให้กับประชาชนผู้มาร่วมงานให้ทันตามกำหนดเวลา ผมจึงแจ้ง พระราม9-5013 ไว้เป็นข้อมูลให้ทราบครับ และถ้าอยากรู้ความเคลื่อนไหวต่างของศูนย์วิทยุพระราม9 ให้ติดตามได้ที่ www.mittraphapteam.com ห้องข่าวฝากประชาสัมพันธ์กับทีมงานมิตรภาพ ขอบคุณครับ

ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ Day20mother2025532011

อันนี้เป็นภาพข่าวงานวันแม่แห่งชาติ 12 สิงหา มหาราชินี ปี 53 ส่วนภาพข่าวงานวันพ่อแห่งชาติ 5 ธันวา มหาราช ปี 53 ยังไม่มาครับ

รับทราบครับ ผมเองก็ หาข้อมูลระหว่างรอ จนไปเจอ ว.8 ของพระราม9 ในเวบไซท์ของทีมงาน มิตรภาพ ละเข้าร่วมแจกเทียนชัยในวันที่ 5 ธันวา แล้วครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

พระราม9 50-13

Job/hobbies : นักศึกษา

ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ Empty Re: ขอทราบรายละเอียด งาน 5 ธันวา ที่ สนามหลวงครับ

ตั้งหัวข้อ  rama9 rescue Thu Dec 16, 2010 10:53 am

ครับถ้ามีข่าวอะไรก็จะลงไว้ที่ web ไปอ่านได้ พอดีปีนี้พี่ติดธุระอยู่ที่ต่างจังหวัดเลยไปร่วมงานไม่ได้ ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันที่งานนะครับ
เทพอัศวิน
เทพอัศวิน

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics